Maonyesho ya Kilimo ya Nairobi yaingia siku ya tano

Wakulima, wafanyabiashara na waonyesha bidhaa hutumia maonyesho hayo kutangaza na kuuza bidhaa.

Dismas Otuke
1 Min Read

Maonyesho ya kimataifa ya Kilimo na biashara  ya Nairobi yameingia siku ya tano leo Ijumaa katika uwanja wa  Jamhuri, kaunti ya Nairobi.

Maonyesho hayo yalifunguliwa rasmi Alhamisi na Waziri wa Kilimo Mutahi  Kagwe.

Wakulima, wafanyabiashara na waonyesha bidhaa hutumia maonyesho hayo kutangaza na kuuza bidhaa.

Aidha, wanafunzi walimiminika kwa wingi kujionea bidhaa, mifugo na mimea inayoonyeshwa.

Tiketi za maonyesho hayo yatakayokamilika Jumapili hii, Oktoba 4 zinauzwa kwa shilingi 300 kwa watoto na shilingi 350 kwa watu wazima.

 

 

Share This Article