Mwimbaji wa Uganda Mary Bata amesimulia tukio la kutisha baada ya kupokea zawadi ya siku yake ya kuzaliwa iliyokuwa na vitu vya ajabu, hali iliyomfanya atafute msaada wa kiroho kutoka kwa mchungaji wake.
Akizungumza kwenye mahojiano, Mary Bata alisema tukio hilo limemfanya atafakari upya kuhusu kupokea zawadi kutoka kwa watu fulani, akisema siku zijazo atapokea zawadi kama magari au ardhi pekee.
Alieleza kuwa mmoja wa watu waliohudhuria sherehe yake ya siku ya kuzaliwa aliomba radhi kwa kushindwa kumpatia zawadi kwa wakati, lakini akaahidi kumtumia baadaye.
Hata hivyo, kifurushi hicho kilipowasili takriban mwezi mmoja baadaye, vitu vilivyokuwa ndani vilimtia hofu.
“Basi, mmoja wa watu waliohudhuria sherehe yangu ya siku ya kuzaliwa alisema hakuweza kupata zawadi kwa wakati, lakini akaahidi kuituma hivi karibuni.
“Baada ya mwezi mmoja, alinitumia kifurushi kilichokuwa na vitu mbalimbali vya ajabu, nami nikaogopa,” alisema.
Mwimbaji huyo alisema tukio hilo limeimarisha imani yake kwamba uchawi upo, akiongeza kuwa alihofia jambo baya lingeweza kumpata kama asingekuwa mwangalifu.
Mary Bata alifichua zaidi kuwa aliwasiliana na mchungaji wake, ambaye alifika, akaombea kifurushi hicho na kisha kuchoma vilivyokuwa ndani.
Baada ya tukio hilo, mwimbaji huyo alisema ameamua kuwa mwangalifu zaidi anapopokea zawadi, hasa kutoka kwa watu ambao hana uhakika kamili kuhusu nia zao.