Mchekeshaji, mwigizaji na mwandishi wa tamthilia kutoka Rwanda, Diogène Ntarindwa, maarufu kama Atome, atawaburudisha wakazi wa Kigali kwa vichekesho wikendi hii inayokuja.
Msanii huyo amepanga onyesho lake binafsi la vichekesho kwa jina “Carte d’Identité” yaani “Kitambulisho”, litakalofanyika katika Kituo cha Mikutano cha Kigali.
Onyesho hilo limepangwa kufanyika Jumamosi, Novemba 7 na atakuwa anarejea kwenye jukwaa la nyumbani baada ya kushiriki shughuli mbalimbali za sanaa kimataifa.
Atome anatarajiwa kuangazia masuala ya utambulisho, kumbukumbu na jamii ya kisasa, kwenye onyesho hilo, akidhihirisha namna anatumia simulizi za hadithi na ucheshi katika kazi zake.
Mbali na onyesho kuu, hafla hiyo itatoa nafasi kwa wasanii chipukizi kupitia “Legacy Diaries”, kazi ambayo bado inaendelezwa na Ntarindwa na itawasilishwa na wasanii wanaochipukia.
Programu hiyo pia itajumuisha “Legacy Talks”, kikao shirikishi cha maswali na majibu kitakachowapa watazamaji fursa ya kuzungumza moja kwa moja na msanii huyo na kujifunza zaidi kuhusu safari yake ya kisanaa, mbinu zake za ubunifu na mchango wake katika tasnia ya burudani.
Ntarindwa amejijengea jina kimataifa kupitia uigizaji, uandishi, uongozaji na uchekeshaji. Kazi zake zinajumuisha tamthilia ya “Hate Radio” iliyoandaliwa na Milo Rau na filamu kama “The African Doctor” na “Neptune Frost”.