Mwanamuziki na mfanyabiashara wa Kenya Akothee amezua gumzo mitandaoni baada ya kutoa maoni yake ya wazi kuhusu urafiki wa wanawake na aina ya mahusiano anayoyataka katika maisha yake kwa sasa.
Katika chapisho lake kwenye mitandao ya kijamii, Akothee kwa ucheshi alilinganisha kutafuta marafiki wapya na kuendesha idara ya kuajiri wafanyakazi, huku akiwahimiza wanawake kuwa waangalifu zaidi kuhusu watu wanaowaruhusu karibu nao.
Alionya dhidi ya urafiki unaojikita katika umbea, wivu, ushindani na kusambaza taarifa za siri, akitania kuwa baadhi ya urafiki unapovunjika, mazungumzo ya siri yanaweza kugeuzwa kuwa “ushahidi mkuu” katika migogoro ya kuvunjika kwa urafiki.
Badala yake, Akothee aliwahimiza wanawake kupanua mitandao yao katika mazingira yanayozingatia biashara, uwekezaji, mikataba, fursa na maendeleo binafsi.
Mwimbaji huyo alisema angependelea kuwa na marafiki wanaoleta fursa mezani kuliko wale ambao kwa kiasi kikubwa hushiriki umbea kuhusu mahusiano na maisha ya watu wengine.
“Ushirikiano wa kibiashara pekee,” alisema, akitangaza kwa njia ya mzaha kwamba “idara yake ya urafiki” haiajiri tena.
Chapisho hilo limeongeza mjadala unaoendelea mitandaoni kuhusu urafiki wa watu wazima, kuweka mipaka na kujenga mahusiano yanayolenga ukuaji na fursa za pamoja.