Chama cha Watayarishaji wa Muziki nchini Kenya, KAMP kitaandaa Mkutano Mkuu wa Mwaka, AGM, Jumatano, Oktoba 28, 2026, ambapo pia uchaguzi wa Bodi ya Wakurugenzi utafanyika.
Katika taarifa kwa wanachama wake, Sekretarieti ya KAMP imewataka wanachama wote kuhudhuria mkutano huo ana kwa ana na kushiriki katika majadiliano kuhusu masuala ya chama pamoja na uchaguzi wa viongozi wapya wa bodi.
Chama hicho kimesema mkutano huo utawapa wanachama fursa ya kuchangia katika maamuzi muhimu na kusaidia kuamua mwelekeo wa uongozi wa KAMP siku zijazo.
Wanachama ambao hawataweza kuhudhuria mkutano ana kwa ana wameelekezwa kujaza na kuwasilisha fomu rasmi ya uwakilishi wa mpiga kura kabla ya muda uliowekwa, kwa mujibu wa masharti husika.
Hatua hiyo itawawezesha kuwakilishwa na mtu aliyeteuliwa ipasavyo na haki zao za kupiga kura kutekelezwa.
KAMP imesisitiza umuhimu wa ushiriki wa wanachama katika mkutano huo, ikiwataka kupanga kuhudhuria au kuhakikisha wanapata uwakilishi unaofaa wakati wa uchaguzi wa bodi.