Mabondia wanne washinda dhahabu na kuisadia Kenya kutwaa ubingwa

Kenya ilitwaa ubingwa kwa jumla ya medali  14,dhahabu 5 fedha 3 na shaba sita

Dismas Otuke
1 Min Read

Mabondia wanne wa Kenya  walinyakua nishani za dhahabu katika makala ya kwanza ya mashindano ya kuwania ubingwa wa masumbwi Afrika yaliyokamilika katika uwanja wa Kasarani.

Grace Atieno  alinyakua dhahabu katika uzani wa Fly,Juliet Opondo, uzani wa  Light Fly,Rosemarion Otieno uzani wa  Light ,na  Friza Anyango mkatiuka uzani wa Light Middle.

Kenya ilitwaa ubingwa kwa jumla ya medali  14,dhahabu 5 fedha 3 na shaba sita ikifuatwa na Algeria iliyomaliza ya pili kwa dhahabu 5,fedha 3 na shaba 1.

Uganda iliridhia nafasi ya tatu huku zaidi ya mabondia 150 kutoka mataifa 10th 5 wakishiriki.

Share This Article